Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 2 trên 2
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    vapevietnam001's Avatar

Trạng thái
    4
    Level: 11 [?]
    Experience: 1,614
    Next Level: 2,074
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Thiết bị đầu tank vape giá rẻ Vapevietnam  

Cùng chào đón một dòng RTA cực hấp dẫn, mang đến cho anh em trải nghiệm build coil truyền thống, nhưng vẫn rất hiện đại và bắt mắt !
    Torch RTA sở hữu thiết kế có đèn RGB phát sáng đầy hấp dẫn, kết hợp với bất kì một thân máy box mod nào cũng khiến cho anh em cảm thấy hứng thú khi vaping hơn, nào cùng Vape Việt Nam khám phá ngay em nó nhé !

Hệ thống lỗ gió và nơi châm tinh dầu được thiết kế ở phía bên trên của đầu tank, cho những làn khói siêu dày và êm ả cũng như anh em có thể thuận tiện trong việc refill juice mà không vướng bất kì khó khăn nào.
    Torch RTA tổng thể có thiết kế lắp đặt đơn giản mà người dùng nào từ mới chơi hay anh em vapers chơi lâu năm đều có thể dùng được và có những hơi hút sống động nhất.
    Các đặc điểm nổi bật của Digiflavor Torch RTA:
    Đường kính tank 26mm
    Hệ thống châm tinh dầu phía trên cùng
    Dung tích buồng chứa 5.5ml
    Chất liệu thép không gỉ
    Thiết kế 2 coil
    Có thể build 1 hoặc 2 coil
    Cách nhiệt Peek
    Đèn led RGB khi hút
    Driptip size 810
    Kết nối 510

Về ngoại hình, Torch RTA thu hút ngay bởi tổng thể của nó rất chỉnh chu và hiện đại. Torch được chế tạo từ chất liệu thép không gỉ nên anh em cứ yên tâm cảm giác của em nó rất bền bỉ và chắc chắn.
    Tiếp theo là buồng chứa, dung tích buồng chứa lên đến 5,5ml – đây là một con số ấn tượng trong số các dòng tank RTA khi anh em có thể thoải mái sử dụng mà không phải sợ thường xuyên châm tinh dầu.
    Điểm ấn tượng trong thiết của em RTA này, đó chính là đế build coil. Đế build coil hình trục Y đưa lên cao, anh em có thể build coil đơn hay kép đều được, ưu điểm của nó là dễ dàng lắp đặt coil theo sở thích cá nhân của người dùng và vị trí hướng thẳng miệng hút cho hương vị đánh lên nhanh ngay lập tức.
    Ngoài ra, bên trong tank có tích hợp đèn RGB khi dùng sẽ phát sáng các màu khác nhau, điều này rất hiếm xuất hiện ở các sản phẩm tank khác trên thị trường, nếu anh em yêu thích những ánh đèn neon thì không nên bỏ qua đâu nhé.
    Digiflavor Torch RTA mang đến trải nghiệm vaping đa dạng cho mọi người dùng, anh em chơi khói hoặc chơi vị đều có thể hài lòng bởi thiết kế bắt mắt và khả năng đánh vị của nó.

khacdauth's Avatar

Trạng thái
    11
    Level: 13 [?]
    Experience: 2,913
    Next Level: 4,033
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Khắc dấu Tuấn Hoàng nhận khắc dấu tròn, khắc dấu tên, khắc dấu chữ ký, làm con dấu lấy ngay chất lượng cao nhất cho quý khách.