Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    Phan Thư's Avatar

Trạng thái
    33
    Level: 17 [?]
    Experience: 11,105
    Next Level: 13,278
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Lương cao không sướng đâu  

Dạ em đọc mấy bài viết mấy anh/chị lương cao 20tr trở lên mà áp lực xong đọc comment có mấy anh chị bảo là chê thì để mấy anh chị làm, lương cao vậy stress cũng chịu. Trời ơi thật sự là stress muốn trọc đầu luôn vậy đó anh chị ơi đừng có ham (
    Em cũng gọi là may mắn deal được lương cao( em có chút ngoại ngữ) mà ngày nào em đi làm về em cũng mệt mỏi,nhức đầu và ước gì không có sáng mai. Lương cao nên được đẩy cho làm nhiều việc, làm hoài ko hết, nguyên ngày ko có tgian đi tollet, cả ngày ko uống 1 giọt nước. Sếp thì nóng tính, đang ngồi lâu lâu ổng đập bàn cái rầm chửi ầm lên hú hồn hú vía. Ổng nghe đt ai bực mình đập cái rầm, rồi m làm này cho tao chưa, làm kia chưa? tại sao khách ko trả tiền? tại sao hàng hoá thiếu? tại sao đền bù?? chửi um lên sợ gần chết. Đồng nghiệp thì toxic, đẩy việc cho nhau. Cty lớn nên trai xinh gái đẹp đủ thành phần, phải giả tạo mà sống em mệt mỏi lắm rồi. lương 2x hả em nói thật lòng là cái gì cũng có cái giá của nó ạ (((
    #Cre: Hoovada