Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    toilabede's Avatar

Trạng thái
    1,795
    Level: 29 [?]
    Experience: 227,304
    Next Level: 242,754
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Hướng Về Em - All Of Her (2024)  

subnhanh

bắt đầu khởi động tuần lễ đầu năm 2024, MXH tiếp tục mừng đón hàng loạt hot trend new, chính cho từ 03 lĩnh vực: Phim hình ảnh, music & Tin tức.

hình họa trong phim Hướng Về Em - All Of Her (2024)
    công tác Chị đẹp đạp gió rẽ sóng. Sát đó, dữ liệu từ bắt đầu SocialTrend cho thấy, có mang lại 89,1% thị phần thảo luận về MV mang đến từ nguồn gốc TikTok, khởi đầu từ vấn đề nhiều KOLs, TikTokers cũng như Lê Bống, Long Chun, Ciin,... Đua nhau “đu trend” nhảy bên trên nền nhạc Em Xinh. Được biết, cồn lực khiến nhiều Tiktokers luân phiên bắt trend Em Xinh không chỉ nhờ vào giai điệu bài hát vui tươi, thông điệp ý nghĩa sâu sắc, mà còn nhờ vào câu hỏi nam idol MONO đã cần cù reup nhiều video bắt trend.

hình họa trong phim Hướng Về Em - All Of Her (2024)

công tác Chị đẹp đạp gió rẽ sóng. Sát đó, ác ôn liệu từ nguồn gốc SocialTrend cho thấy, có cho 89,1% thị phần bàn thảo về MV đến từ nguồn gốc TikTok, bắt đầu từ Việc nhiều KOLs, TikTokers cũng như Lê Bống, Long Chun, Ciin,... Đua nhau “đu trend” nhảy trên nền nhạc Em Xinh. Biết tới, động lực khiến các Tiktokers luân phiên bắt trend Em Xinh không những nhờ vào giai điệu bài hát vui tươi, thông điệp chân thành và ý nghĩa, mà hơn nữa nhờ vào câu hỏi nam idol MONO đã cần cù reup cụm video clip bắt trend.

ảnh trong phim Hướng Về Em - All Of Her (2024)

chương trình Chị đẹp đạp gió rẽ sóng. Bên cạnh đó, hung ác liệu từ nền tảng SocialTrend gợi mở, có đến 89,1% thị phần bàn bạc về MV đến từ nguồn gốc TikTok, khởi nguồn từ Việc nhiều KOLs, TikTokers như Lê Bống, Long Chun, Ciin,... Đua nhau “đu trend” bật trên nền nhạc Em Xinh. Được cho là, hễ lực khiến cụm Tiktokers luân phiên bắt trend Em Xinh không chỉ nhờ vào giai điệu bài xích hát vui tươi, thông điệp ý nghĩa sâu sắc, hơn nữa nhờ vào câu hỏi nam idol MONO đã chăm chỉ reup các đoạn Clip bắt trend.

hình ảnh trong phim Hướng Về Em - All Of Her (2024)
    công tác Chị đẹp đạp gió rẽ sóng. Bên cạnh đó, ác nghiệt liệu từ nguồn gốc SocialTrend gợi mở, có cho 89,1% thị phần bàn thảo về MV đến từ nguồn gốc TikTok, xuất phát từ vấn đề các KOLs, TikTokers cũng như Lê Bống, Long Chun, Ciin,... Đua nhau “đu trend” nhảy bên trên nền nhạc Em Xinh. Được hiểu, hễ lực khiến cụm Tiktokers luân phiên bắt trend Em Xinh không chỉ nhờ vào giai điệu bài xích hát vui tươi, thông điệp ý nghĩa, Hơn nữa nhờ vào việc nam idol MONO đã cần mẫn reup các video bắt trend.

ảnh trong phim Hướng Về Em - All Of Her (2024)

Mời bạn truy cập PhimMoi All Of Her 2024 tại MotChill

"