Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    toilabede's Avatar

Trạng thái
    1,795
    Level: 30 [?]
    Experience: 249,516
    Next Level: 300,073
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Xem phim Phim Chỉ Riêng Mình Em - Neung Nai Suang (2015) PhimMoi Vietsub  

motchill

Lúc còn tí hon, Poom và anh trai Pu/ Satha Promprasert (Fair Gundon Akhazzan) cộng chị gái Pan/ Suda Promprasert (Michelle Behrmann) thường xuyên được gửi mang lại ngôi nhà của Neung chơi cộng. Cả cha là đông đảo đứa trẻ mồ côi & cộng được nuôi to bởi một đôi hiền thê ông xã. Từ nhỏ, vốn làm ra to con cộc cằn phải Poom luôn bị Neung có ra làm trò. Vậy nên, trong kí ức của Poom, Neung là một cậu nhóc ích kỉ, hiếu chiến thắng and xem thường người trong gia đình khác

hình họa trong phim Phim Chỉ Riêng Mình Em - Neung Nai Suang (2015)
    hiện thời, người phim xứ chùa quà đang mê mẩn bộ đôi Neung - Poom trong tập phim Neung Nai Suang (Chỉ Riêng bạn Em) đã và đang được phát sóng tại Thái Lan. Đây là câu chuyện tình oan gia giữa Neung - nhà ngoại bàn giao trẻ tuổi đẹp trai (James Jirayu) & bạn gái cá tính nhưng mà lương thiện Poom (Yaya Urassaya).

hình họa trong phim Phim Chỉ Riêng Mình Em - Neung Nai Suang (2015)

bây chừ, người phim xứ chùa tiến thưởng đang mê mẩn cặp đôi song sinh Neung - Poom trong bộ phim truyện Neung Nai Suang (Chỉ Riêng các bạn Em) đã được phát sóng tại Thái Lan. Đây là câu chuyện tình oan gia giữa Neung - nhà ngoại chuyển giao trẻ tuổi đẹp trai (James Jirayu) & teen girls cá tính riêng tuy vậy lương thiện Poom (Yaya Urassaya).

ảnh trong phim Phim Chỉ Riêng Mình Em - Neung Nai Suang (2015)

Neung Nai Suang gồm sự góp bên của cô diễn viên trẻ Yaya Urassaya trong vai cô nàng Poom phong cách and xinh tươi, sánh đôi sở hữu nam giới diễn cục điển trai James Jirayu trong vai Neung lãng tử nhưng lại kiêu ngạo, đang mang đến phần đông màn “đối đầu không khoan nhượng”, mà lại cũng chính là sự bắt đầu cho những cảm hứng bắt mắt trong mối tình của hai mọi người.

ảnh trong phim Phim Chỉ Riêng Mình Em - Neung Nai Suang (2015)
    Về bên Neung, tính cách vô tư như cậu chưa nhớ mang lại chị em ương bướng luôn kháng đối bạn ngày nào. Rứa là cặp đôi song sinh oan gia đã chạm mặt lại nhau tại 1 bữa tiệc. Poom khi đấy đã biến thành 1 chị em trong mộng của nhiều người. Hầu hết hiểu lầm khởi đầu từ đây, cả 2 sẽ khiến đối phương lúng túng bấn, nổi giận, căm thù, thất vọng và mối tình nồng nhiệt tạo nên trong hình ảnh đó.

hình ảnh trong phim Phim Chỉ Riêng Mình Em - Neung Nai Suang (2015)

Phim Neung Nai Suang 2015 tại MotPhim

"