Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    toilabede's Avatar

Trạng thái
    1,795
    Level: 29 [?]
    Experience: 207,736
    Next Level: 242,754
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Xem phim Aquaman 2 Và Vương Quốc Đã Mất - Aquaman And The Lost Kingdom  

phim vietsub

“ Để đánh bại hắn, Aquaman đã nhờ mang đến sự trợ giúp của người em đang bị giam giữ, Orm, vì hoàng đế trước đó của Atlantis, qua đấy cùng cả nhà chế biến 1 đoàn kết bất đắc dĩ. Cùng nhau, họ đã tạm gác lại hầu hết biến động trong tính phương pháp để bảo đảm vương quốc của mình cũng như gia đình bạn của Aquaman khỏi sự diệt vong cạnh tranh tránh ”.

hình ảnh trong phim Aquaman 2 Và Vương Quốc Đã Mất - Aquaman And The Lost Kingdom (2023)
    The Lost Kingdom sẽ thông suốt câu chuyện của Arthur Curry, anh hùng sở hữu trong người trong gia đình hai cái máu của chúng ta và thành viên Atlantis. Sau những sự kiện xảy ra trong phần phim bước đầu, Arthur hiện nay đã biến thành đế vương của hải dương, đồng thời cũng từng tất cả cho mình một các bạn nhỏ mang cuộc sống êm đềm ở trên cả mặt đất lẫn đáy biển cả bao la. Ngoài ra, sự trở lại của kẻ thù cũ, tên cướp đại dương đen Manta, đã buộc Arthur đề xuất hợp tác mang tổ ấm em trai cùng người mẹ khác ba Orm để cứu vớt lấy vương quốc của bản thân mình.

hình ảnh trong phim Aquaman 2 Và Vương Quốc Đã Mất - Aquaman And The Lost Kingdom (2023)

The Lost Kingdom sẽ thông hiểu câu truyện của Arthur Curry, anh kiệt sở hữu trong thành viên gia đình hai loại máu của con người và bạn Atlantis. Sau hầu hết sự kiện xảy ra trong phần phim ban đầu, Arthur hiện giờ đã trở thành đế vương của biển khơi, cùng lúc cũng từng bao gồm cho chính bản thân mình 1 người trong gia đình nhỏ dại với cuộc sống êm đềm ở trên cả bề mặt đất lẫn đáy biển cả bát ngát. Bên cạnh đó, sự trở lại của kẻ thù cũ, tên cướp hải dương black Manta, đã buộc Arthur buộc phải hợp tác ký kết sở hữu mình em trai cộng bà bầu khác cha Orm để cứu vãn lấy vương quốc của mình.

ảnh trong phim Aquaman 2 Và Vương Quốc Đã Mất - Aquaman And The Lost Kingdom (2023)

new đây, Warner Bros. Và DC Films đã chính thức tung ra trailer bước đầu dành mang lại bom tấn Aquaman và the Lost Kingdom - phần phim kế tiếp của Aquaman đã công bố từ 5 năm trước. Đây cũng đã được coi là dự án sau cùng khép lại vũ trụ điện hình họa DC mở rộng (DCEU) & gợi mở cuộc đời new dưới sự dẫn dắt của James Gunn & Peter Safran.

hình họa trong phim Aquaman 2 Và Vương Quốc Đã Mất - Aquaman And The Lost Kingdom (2023)
    bản chia sẻ văn bản của The Lost Kingdom gồm viết: “ Sau khi thất bại trong trận đấu bước đầu có Aquaman, Đen Manta, vẫn luôn ôm trong người nhà khao khát báo thù cho tía, sẽ nỗ lực để đả bại Aquaman một lần và mãi mãi. Lần này, đen Manta đã biết thành táo tợn hơn số đông mang cây Hắc Đinh bố trong tay, món vũ khí giống như giải phóng cường độ tà ác hiểm cổ đại Khủng khiếp ”.

Mời bạn truy cập PhimMoi Aquaman 2 Và Vương Quốc Đã Mất tại đây

"