Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    592
    Level: 23 [?]
    Experience: 61,633
    Next Level: 62,494
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Có nên lấy mỡ bọng mắt không?  

Mỡ bọng mắt như một nỗi ám ảnh đối với chị em bởi sự xấu xí, dai dẳng, nặng nề trên đôi mắt cùng như toàn bộ gương mặt. Nhiều lần quyết định đi giải quyết chúng nhưng phải chùn chân suy nghĩ “có nên lấy mỡ bọng mắt hay không?”. Khi mắt được xem như phần hồn, phần Bệnh viện thẩm mỹ của một con người. Ảnh hưởng đến mắt coi như cả một đời cũng thay đổi!

Có nên lấy mỡ bọng mắt hay không?

>>> Bài viết có liên quan: Bấm mí Hàn Quốc giữ được bao lâu

Thay vì tự hỏi “Có nên lấy mỡ bọng mắt hay không” thì bạn có thể nghĩ theo một hướng khác như lấy mỡ bọng mắt ở đâu thì tốt? Vì hiện nay, phương pháp phẫu thuật này như một giải pháp cuối cùng và tối ưu nhất dành cho những người gặp phải tình trạng bọng mỡ mắt. Giúp triệt để xoá tan bọng mỡ xấu xí, mang lại cho bạn một đôi mắt sáng, tươi tắn hơn.

Bản chất lấy mỡ bọng mắt không có gì nguy hiểm nếu bạn chọn được một Bệnh viện thẩm mỹ uy tín, chất lượng, được nhiều người tin tưởng. Cũng như tâm và tầm của một người Bác sĩ khi thực hiện phẫu thuật, hết mình đem đến cho bạn một diện mạo khác xinh đẹp hơn.

>>> Xem thêm về bài viết: Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng bấm mí mắt có tốt không

Có nên lấy mỡ bọng mắt tại Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng

Hãy để Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng giúp bạn trả lời câu hỏi “Có nên lấy mỡ bọng mắt hay không?”. Vì mỗi năm, Bệnh viện thẩm mỹ thực hiện hơn 1000 ca phẫu thuật lấy mỡ mí mắt, bọng mắt, đem lại sự hài lòng tin tưởng cho khách hàng từ khắp mọi nơi. Đặc biệt với kinh nghiệm dày dặn hơn 20 năm của Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chắc chắn sẽ mang lại cho bạn một kết quả ưng ý. Làm bạn không phải lăn tăn suy nghĩ có nên lấy mỡ bọng mắt hay không?

Đến với Bệnh viện thẩm mỹ, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ trực tiếp thăm khám và tư vấn những phương pháp cần can thiệp để giải quyết vấn đề bọng mắt của bạn. Giúp bạn càng yên tâm hơn với quyết định có nên lấy mỡ bọng mắt của mình.
    Quy trình phẫu thuật lấy mỡ bọng mắt tại Bệnh viện thẩm mỹ là quy trình khép kín, an toàn. Phẫu thuật diễn ra nhẹ nhàng nhanh chóng, không ảnh hưởng đến vùng trong của mắt, không tác động đến giác mạc.

>>> Cùng tìm hiểu thêm các dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ tại: Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng

Bác sĩ sẽ thực hiện phẫu thuật lấy mỡ bọng mắt bằng cách tạo một đường mổ nhỏ dưới mi mắt, sau đó gắp bỏ túi mỡ dư thừa và cắt da dư (nếu có), thu nhỏ quầng thâm mắt. Đường mổ sẽ được khâu sát bờ mi, đảm bảo không để lại sẹo xấu trên gương mặt. Sau khoảng 7 ngày, mắt sẽ hết đau sưng. Và sau khoảng 1 tháng mắt đã đẹp tự nhiên nếu làm theo hướng dẫn chăm sóc của bác sĩ.

>>> Có thể bạn quan tâm đền bài viết: Có nên lấy mỡ bọng mắt