Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    592
    Level: 23 [?]
    Experience: 61,628
    Next Level: 62,494
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Bóc mỡ mí mắt ở đâu uy tín và hiệu quả  

“Xin chào Bác sĩ, mắt em mấy tháng nay đột nhiên bị sụp mí, dạo gần đây thì như bị sưng lên. Em thấy không ổn nên nhờ nhiều chị trên Facebook tư vấn bóc mỡ mí mắt ở đâu. Nhiều người chỉ em qua đây nhờ Bác sĩ tư vấn xem. Không biết lấy mỡ mí mắt có đau và sưng nhiều không ạ? Hiệu quả sau phẫu thuật là lâu dài và mắt em sẽ trở lại bình thường chứ ạ? Em cảm ơn Bác sĩ” (Anh Tú, Quận 12)

Xin chào Anh Tú, cảm ơn bạn đã tin tưởng khi gửi câu hỏi, cũng như sự quan tâm đến các dịch vụ thẩm mỹ mắt tại Bệnh viện thẩm mỹ của chúng tôi. Chúng tôi rất vui khi được giải đáp những thắc mắc của bạn về phương pháp lấy mỡ mí mắt tại Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng.

Bóc mỡ mí mắt ở đâu có hiệu quả nhanh chóng?

Không chỉ riêng Anh Tú, rất nhiều chị em đã rất băn khoăn khi lựa chọn bóc mỡ mí mắt ở đâu. Đây là một trong những câu hỏi luôn nằm top trên mạng xã hội về những thắc mắc trước khi phẫu thuật của mọi người.

>>> Bài viết có liên quan: Bấm mí Hàn Quốc giữ được bao lâu

Phương pháp lấy mỡ mí mắt hiện nay được nhiều người chọn lựa, vì kết quả mang lại nhanh chóng, lâu dài, hạn chế tối đa xâm lấn. Tuy nhiên, phẫu thuật bóc mỡ mí mắt ở đâu đẹp để không tiền mất tật mang vẫn là điều làm khó nhiều chị em.

Bên cạnh câu hỏi bóc mỡ mí mắt ở đâu đẹp, thì câu hỏi bóc mỡ mí mắt ở đâu hiệu quả lâu dài cũng được nhiều người quan tâm.

Với kinh nghiệm lâu năm của Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, phẫu thuật lấy mỡ mí mắt diễn ra nhẹ nhàng, nhanh chóng. Sau khi thăm khám và xác định vị trí, bác sĩ tiến hành tạo một đường mổ nhỏ ở đường lằn mi, bóc tách da để loại bỏ lượng mỡ dư đã xác định và cắt bỏ da dư (nếu cần). Không những làm mắt mất đi mỡ dư mà bác sĩ sẽ tạo nét mí rõ hơn, giúp mắt trở nên to, tròn hơn. Kết thúc phẫu thuật, bác sĩ sẽ khéo léo khâu lại vết mổ, đảm bảo không đau sưng, không để lại sẹo.

>>> Cùng tìm hiểu thêm về bài viết: Bác sĩ Ngô Mông Hùng lừa đảo

Sau phẫu thuật Tú có thể về nhà ngay, chăm sóc vết thương theo đúng chỉ dẫn của Bác sĩ. 7 ngày sau, mắt sẽ hết sưng. Hồi phục và đẹp tự nhiên, không tì vết sau khoảng 2 tháng. Hiệu quả của phương pháp này mang lại là lâu dài, triệt để xoá bỏ tình trạng mỡ mí mắt xấu xí. Giải quyết nhanh chóng băn khoăn bóc mỡ mí mắt ở đâu đẹp.

Bóc mỡ mí mắt ở đâu đẹp với giá cả hợp lý?

Tại Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, dịch vụ lấy mỡ mí mắt mỗi năm đã giúp hàng ngàn chị em lấy lại đôi mắt tươi trẻ. Tất cả các khâu thực hiện phẫu thuật tại Bệnh viện thẩm mỹ đều do đích thân Bác sĩ Ngô Mộng Hùng thực hiện. Nhằm mang đến một kết quả tốt nhất cho khách hàng.

Nếu vẫn còn bất cứ thắc mắc nào về dịch vụ lấy mỡ mí mắt tại Bệnh viện thẩm mỹ. Anh Tú có thể đến trực tiếp Bệnh viện thẩm mỹ để được Bác sĩ thăm khám kĩ hơn tình trạng của mình. Để chắc chắc hơn bóc mỡ mí mắt ở đâu thì an toàn, hiệu quả nhé!

>>> Khám phá thêm về bài viết: Bóc mỡ mí mắt ở đâu?