Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    708
    Level: 25 [?]
    Experience: 87,970
    Next Level: 100,000
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Nâng ngực có được đi máy bay không?  

Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ! Sau khi sinh bé thứ 2, ngực tôi không còn giữ được dáng như lúc xưa. Mà trở nên chảy nhão, “xập xệ”. Nên tôi dự định đi nâng ngực để cải thiện. Nhưng điều khiến tôi lo lắng là không biết nâng ngực có được đi máy bay không? Trong khi công việc của tôi thường xuyên phải công tác nước ngoài. Mong bác sĩ tư vấn giúp, xin cảm ơn!” ( Xuân An, Quận 3, TPHCM).

Trả lời: Trước hết, Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng xin cảm ơn bạn An đã quan tâm mà gửi câu hỏi cho chúng tôi. Với thắc mắc nâng ngực có được đi máy bay không? Chúng tôi xin được trả lời như sau:

Nâng ngực có được đi máy bay không? Giải đáp “tất tần tật” những băn khoăn của chị em về dịch vụ thẩm mỹ nâng ngực

“Đôi gò bồng đào” được xem là điểm thu hút và làm nên nét duyên dáng, quyến rũ cho người phụ nữ. Đối với những chị em mắc phải những khuyết điểm ở ngực thì với phương pháp phẫu thuật nâng ngực sẽ giúp chị em gạt bỏ tự ti, lo lắng của khiếm khuyết bản thân. Cụ thể với các phương pháp nâng ngực sẽ phù hợp với các chị em trên 18 tuổi đã và đang đối mặt với các tình trạng ngực lép, ngực chảy xệ, ngực mất cân đối, hai bên ngực không đều nhau,… Đều có thể thực hiện thẩm mỹ nâng ngực để cải thiện. Tuy nhiên, vẫn có không ít các tín đồ làm đẹp lại lo lắng không biết nâng ngực có được đi máy bay không?

Thực ra, nâng ngực có được đi máy bay không còn tùy thuộc vào những yếu tố sau:

- Túi độn ngực: Việc lựa chọn túi độn ngực đúng kích thước rất quan trọng. Vì nếu đặt túi ngực quá to có thể sẽ gây chèn ép lồng ngực. Khiến việc hô hấp cũng trở nên khó khăn hơn trong điều kiện áp suất cao khi ngồi trên máy bay nhiều giờ liền. Vì vậy, túi ngực cần phải chọn ngoài việc chất liệu an toàn, tương thích cơ thể. Mà kích thước túi vừa vặn với khoang ngực cần nâng chỉnh. Như vậy các chị em không cần phải lo lắng nâng ngực có được đi máy bay không rồi.

- Phương pháp nâng ngực phù hợp: Với băn khoăn nâng ngực có được đi máy bay không, các chuyên gia thẩm mỹ khuyên bạn nên lựa chọn giải pháp nâng ngực phù hợp và địa chỉ thẩm mỹ an toàn. Trong đó đáp ứng được các tiêu chí về cơ sở vật chất, tay nghề Bác Sĩ, chất lượng túi ngực, chế độ bảo hành túi ngực dài hạn,… Mới có thể sở hữu bầu ngực đẹp tự nhiên mà không để lại biến chứng về sau.

>>> Xem thêm để biết: Nâng ngực đẹp

Do đó đầu tiên để có được hiệu quả thẩm mỹ nâng ngực an toàn và hiệu quả. Thay vì băn khoăn nâng ngực có được đi máy bay không. Các chị em cần cân nhắc và lựa chọn cho mình một địa chỉ thẩm mỹ uy tín, đáng tin cậy để tiến hành thẩm mỹ nâng ngực.

Bật mí địa chỉ nâng ngực uy tín, đảm bảo an toàn 100% được các tín đồ làm đẹp tin chọn chỉ có hiện nay

Nâng ngực có được đi máy bay không? Đó còn phụ thuộc vào địa chỉ thẩm mỹ mà bạn lựa chọn để thực hiện. Bởi đây là yếu tố quyết định đến tính thẩm mỹ cũng như sự an toàn của ca phẫu thuật nâng ngực. Do đó mà việc tìm kiếm một địa chỉ làm đẹp đáp ứng hoàn toàn các tiêu chí về chất lượng dịch vụ và hiệu quả thẩm mỹ là điều rất cần thiết hiện nay.

>>> Cùng tìm hiểu thêm về bài viết: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng nâng ngực nội soi có tốt không

Và với băn khoăn nâng ngực có được đi máy bay không sẽ hoàn toàn được giải quyết nếu như các chị em tìm đến Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Tọa lạc tại số 219 – 221 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TPHCM, để phẫu thuật nâng ngực làm đẹp cho mình. Tại đây đã và đang mang đến cho chị em hàng ngàn ca thẩm mỹ giúp chị em “lột xác” thành công. Trong đó giúp 100% chị em có được kết quả thẩm mỹ tân trang vòng 1 vô cùng mãn nhãn.

Tự hào là TOP 3 địa chỉ làm đẹp uy tín, đáng tin cậy trong sự bình chọn của các tín đồ làm đẹp. Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng được xem là địa chỉ thẩm mỹ có ưu thế vượt trội trong việc cập nhật và nắm bắt xu hướng của các tín đồ làm đẹp.

Bên cạnh đáp ứng trọn vẹn các tiêu chí chất lượng dịch vụ và hiệu quả thẩm mỹ, giúp chị em không cần lo lắng nâng ngực có được đi máy bay không. Tại đây còn mang đến cho chị em rất nhiều những “ưu ái” khi làm đẹp tại đây. Đó cũng là lý do mà Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ngày càng nhận được nhiều sự quan tâm và tin chọn của các tín đồ làm đẹp.

>>> Bạn có thể quan tâm đến bài viết: Nâng ngực có được đi máy bay