Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    708
    Level: 25 [?]
    Experience: 87,993
    Next Level: 100,000
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Nâng ngực đường nách là sao?  

Được xem là cuộc cải tiến vượt trội của ngành làm đẹp. Phẫu thuật nâng ngực đường nách đang được nhiều chuyên gia khuyên nên áp dụng. Để có được một “đôi gò bồng đào” căng tròn, gợi cảm như mong muốn. Cùng Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng tìm hiểu bài viết dưới đây, để hiểu rõ hơn về biện pháp làm đẹp này nhé!

Tìm hiểu từ A đến Z về biện pháp nâng ngực đường nách

Để có thể chinh phục được một ngoại hình đẹp trong điều kiện hiện nay là điều không quá khó khăn với các chị em. Theo đó rất nhiều chị em có xu hướng tân trang làm đẹp vòng 1. Bởi lẽ hầu hết các phái đẹp đều cho rằng với tiêu chuẩn số đo 3 vòng thì vòng 1 là một trong những tiêu chuẩn giúp chị em cảm thấy tự tin hơn trong việc lựa chọn trang phục để khoe vóc dáng. Bên cạnh đây còn là lợi thế để chị em có thể tự tin “giữ lửa” hôn nhân gia đình.

Và nếu đã tìm hiểu về các phương pháp nâng ngực chắc hẳn các chị em sẽ biết đến 3 phương pháp nâng ngực phổ biến đó là nâng ngực chảy xệ, nâng ngực nội soi và nâng ngực bằng mỡ tự thân. Trong đó để thực hiện các phương pháp này có 3 đường thẩm mỹ tối ưu là đường nách, đường quầng vú và đường nếp gấp chân ngực. Trong đó nâng ngực đường nách là một trong những giải pháp nhận được nhiều sự quan tâm của các chị em.

Nâng ngực đường nách thực chất là kỹ thuật nâng ngực được nhiều chị em lựa chọn chỉ có hiện nay. Đối với phương pháp này khi thực hiện các bác sĩ sẽ tiến hành đưa túi độn ngực thông qua đường nách. Giúp cho khách hàng sở hữu vòng 1 to tròn và đẹp tự nhiên như mong muốn.

>>> Xem thêm để biết: Nâng ngực đẹp

So với các biện pháp trước đây, nâng ngực đường nách mang lại rất nhiều ưu điểm vượt trội sau:

- Tính an toàn cao: Nâng ngực đường nách sẽ có sự hỗ trợ của thiết bị nội soi có gắn camera. Bác sĩ sẽ thực hiện tỉ mỉ và chính xác chỉ có. Khách hàng có thể yên tâm khi áp dụng phương pháp nâng ngực này.

- Không để lại sẹo: Thực hiện kỹ thuật nâng ngực đường nách, đường mổ trùng với nếp gấp ở nách. Sau khi phẫu thuật nâng ngực, các bạn sẽ không thấy sẹo xấu nào xuất hiện.

- Không gây đau đớn, xâm lấn nhiều: do chỉ rạch 1 đường nhỏ ở nếp gấp nách. Để đưa túi độn vào trong cơ thể trở nên dễ dàng hơn. Hạn chế xâm lấn, ảnh hưởng, chèn ép đến các dây thần kinh, mạch máu,…Nên vẫn sẽ đảm bảo cảm giác và khả năng nuôi con của ngực. Do đó mà các chị em thường có mong muốn thực hiện thẩm mỹ nâng ngực đường nách.

- Kết quả duy trì trọn đời: Chất liệu túi độn ngực chất lượng. Nên phẫu thuật nâng ngực sẽ duy trì ổn định, không bị di lệch. Và giúp vòng 1 có vẻ đẹp mềm mại, quyến rũ như chị em mong muốn.

>>> Gợi ý xem thêm về bài viết : Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng nâng ngực nội soi có tốt không

Địa chỉ nâng ngực nổi tiếng ở Sài Gòn được hàng triệu tín đồ làm đẹp tin chọn chỉ có hiện nay

Với hàng trăm cơ sở thẩm mỹ lớn, nhỏ tại TP HCM đâu là địa chỉ làm đẹp uy tín để chị em có thể yên tâm “chọn mặt gửi vàng” cụ thể là nâng ngực đường nách? Đối với câu hỏi này tiêu chí để chị em có thể chọn được cho mình một địa chỉ làm đẹp uy tín đáp ứng chất lượng dịch vụ tốt chỉ có cho chị em. Nơi đó phải có cơ sở vật chất hiện đại, chính sách chăm sóc khách hàng chu đáo, tay nghề Bác Sĩ, chất liệu túi ngực cao cấp,…

Dựa vào những review ở các diễn đàn thẩm mỹ, Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng được xem là một trong những địa chỉ nâng ngực nổi tiếng bậc chỉ có ở Sài Thành. Không chỉ là nâng ngực đường nách, mà bất kỳ kỹ thuật nâng ngực nào cũng luôn đảm bảo tính thẩm mỹ và độ an toàn. Theo đó Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng được các chuyên gia đánh giá là nơi có những thành tựu xuất sắc trong việc đảm bảo mang đến kết quả thẩm mỹ thành công mỗi năm. Trong đó giúp 100% chị em có được kết quả nâng ngực đúng như mong đợi.

>>> Liên quan đến bài viết: Nâng ngực đường nách