Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    708
    Level: 25 [?]
    Experience: 87,921
    Next Level: 100,000
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Nâng ngực không phẫu thuật bằng acid Hyaluronic là gì?  

Với các chị em, chắc hẳn ai cũng mong muốn bản thân mình có thể sở hữu vòng 1 căng tròn, săn chắc và quyến rũ. Tuy nhiên không phải ai cũng may mắn có được bộ ngực như ý. Hiện nay, phương pháp nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic đang được rất nhiều chị em quan tâm và chú ý đến. Vậy phương pháp này là gì? Công dụng ra sao? Hãy cùng Thẩm mỹ viện chúng tôi tìm hiểu về dịch vụ này qua bài viết dưới đây nhé.

Nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic là gì? Tìm hiểu giải pháp “nâng cấp” vòng 1 hiệu quả và an toàn

Ngày nay với sự tiến bộ vượt bậc trong nền y học hiện đại nói chung, phẫu thuật thẩm mỹ nói riêng. Thay vì thực hiện phương pháp nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic. Các chị em lại thường hướng tới phương pháp phẫu thuật nâng ngực tại các Bệnh viện thẩm mỹ uy tín, chất lượng. Nhằm giúp cải thiện số đo vòng 1 của mình được đầy đặn, căng tròn trong thời gian lâu hơn với kích thước mà bản thân mong muốn.

Theo đó các phương pháp nâng ngực có thể thay thế hoàn toàn cách nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic đó chính là nâng ngực chảy xệ, nâng ngực nội soi hoặc nâng ngực bằng mỡ tự thân. Theo đó với các phương pháp này sẽ phù hợp với các chị em trên 18 tuổi gặp các tình trạng ngực chảy xệ, ngực lép, ngực mất cân đối, hai bên ngực không đều nhau hay những chị em không hài long với dáng ngực hiện tại,… Tùy vào tình trạng sẽ áp dụng phương pháp nâng ngực phù hợp. Cụ thể:

- Nâng ngực chảy xệ: Không giống như cách nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic với phương pháp này khi thực hiện Bác Sĩ sẽ thực hiện loại bỏ phần da chùng ở ngực để kéo căng da vòng 1 và đưa bầu ngực lên cao hơn. Bên cạnh đó tùy vào tình trạng và nhu cầu của các chị em với giải pháp này còn cho phép chị em thực hiện kết hợp kỹ thuật đặt túi ngực để có được “đôi gò bồng đào” căng tròn, săn chắc với kích cỡ vòng 1 đúng như mong muốn

>>> Xem thêm để biết: Nâng ngực đẹp

- Nâng ngực nội soi: So với phương pháp nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic, nâng ngực nội soi là một trong những dịch vụ được các chị em quan tâm nhiều chỉ có hiện nay. Theo đó điểm ưu việt của phương pháp này là có sự hỗ trợ “đắc lực” của thiết bị nội soi hiện đại, tiên tiến. Giúp phóng to hình ảnh bên trong khoang ngực để Bác Sĩ dễ dàng quan sát đặt túi ngực vào đúng vị trí và cân chỉnh túi ngực hài hòa với bầu ngực. Mà vẫn hạn chế tối đa tình trạng xâm lấn, cắt rạch. Đem đến “núi đôi” căng tròn, cân đối và đẹp tự nhiên.

- Nâng ngực bằng mỡ tự thân: Với phương pháp này cũng tương tự như cách nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic. Tuy nhiên chất liệu tiêm vào vào vòng 1 của các chị em đó là lượng mỡ thừa được lấy ra từ các bộ phận như bụng, hông, đùi,… Sau đó chiết tách ly tâm để giữ lại các tế bào mỡ nguyên chất, đạt chất lượng để tiêm trực tiếp vào vòng 1. Do đó sẽ đảm bảo thích ứng tốt với cơ thể mang đến vòng 1 căng tròn như mong muốn.

>>> Tham khảo thêm về bài viết: Có nên nâng ngực nội soi tại thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng

Hé lộ địa chỉ nâng ngực uy tín được các tín đồ làm đẹp tin chọn chỉ có hiện nay

Tạm gác lại dịch vụ nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic. Hiện nay để có thể tìm được một địa chỉ thẩm mỹ nâng ngực không còn là vấn đề quá khó với các chị em. Bởi lẽ chỉ tính riêng tại TP HCM đã có hàng trăm cơ sở thẩm mỹ lớn, nhỏ thực hiện đa dạng các dịch vụ làm đẹp. Thế nhưng điều này khiến nhiều chị em phải luôn băn khoăn trong việc tìm kiếm một địa chỉ thẩm mỹ uy tín để thực hiện.

Nếu như vẫn còn băn khoăn, lo lắng chưa biết chọn Bệnh viện thẩm mỹ thẩm mỹ nào tốt chỉ có, để có thể tiến hành phẫu thuật nâng ngực an toàn và chất lượng cho mình. Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng tại số 219 – 221 Nguyễn Đình Chiểu, P5, Q3, Tp. Hồ Chí Minh chính là sự lựa chọn “tuyêt vời” chỉ có dành cho bạn.

>>> Có thể bạn quan tâm đến bài viết: Nâng ngực không phẫu thuật bằng Acid Hyaluronic