Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    ngophuong's Avatar

Trạng thái
    55
    Level: 9 [?]
    Experience: 901
    Next Level: 1,000
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default 30 phút giảm mỡ bụng tại nhà  

Bận rộn giữa công việc và gia đình đã làm cho nhiều chị em không có thời gian để đến phòng gym luyện tập để cải thiện vòng 2 quá khổ, có nhiều mỡ thừa. Chính vì vậy, để có thể giảm mỡ thừa vùng bụng trong thời gian rảnh ít ỏi nhiều chị em đã tìm kiếm các bài tập 30 phút giảm mỡ bụng tại nhà. Thế nhưng, liệu rằng chỉ có 30 phút giảm mỡ bụng thì thật sự có mang lại hiệu quả hay không? Nếu hiệu quả, thì có những bài tập nào? Để có được đáp án, chúng ta hãy cùng xem ngay bài viết dưới đây nhé.

30 PHÚT GIẢM MỠ BỤNG MỖI NGÀY CÓ HIỆU QUẢ KHÔNG?

Theo các chuyên gia việc dành ra 30 phút giảm mỡ bụng mỗi ngày hoàn toàn có hiệu quả. Tập luyện đều đặn trong 30 phút mỗi ngày sẽ kích thích sự hoạt động của cơ thể, giúp đốt cháy mỡ thừa và hỗ trợ việc lấy lại vòng eo thon gọn một cách hiệu quả.

Bên cạnh đó, chuyên gia cũng lưu ý các bạn là bên cạnh việc xây dựng kế hoạch tập luyện trong 30 phút giảm mỡ bụng thì cần phải có sự kết hợp với chế độ ăn uống khoa học, hợp lý để sớm có được kết quả giảm mỡ bụng cho mình.