Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • Chương trình khuyến mãi khi chuyển dịch vụ về 123HOST Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    hoangkieu's Avatar

Trạng thái
    494
    Level: 19 [?]
    Experience: 20,988
    Next Level: 22,851
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Hút mỡ có béo lại không? Chuyên gia tư vấn  

"Hiện nay, để có thể sớm lấy lại vóc dáng thon gọn của mình thì nhiều chị em đã tin tưởng và lựa chọn phương pháp thẩm mỹ hút mỡ để cải thiện vóc dáng của mình. Nhưng gần đây, có rất nhiều chị em thắc mắc, không biết việc hút mỡ có béo lại không? Nếu bạn cũng đang có câu hỏi tương tự thì hãy xem ngay bài viết này để có đáp nhé.

HÚT MỠ CÓ BÉO LẠI KHÔNG?

Trước khi tìm hiểu việc hút mỡ có béo lại không, chúng ta cần hiểu rằng phương pháp này là một giải pháp có thể giúp các bạn nhanh chóng khôi phục vóc dáng vòng 2 một cách nhanh chóng và hiệu quả chỉ có. Quá trình thực hiện không đau đớn, không xâm lấn hay gây sẹo xấu, đảm bảo an toàn cho sức khỏe của chị em.

Vậy hút mỡ có béo lại không? Theo các chuyên gia thông thường sau khi hút mỡ sẽ loại bỏ khoảng 90% lượng mỡ thừa. Và các tế bào mỡ thì luôn có khả năng tăng sinh nếu các bạn không kiểm soát tốt chế độ dinh dưỡng hằng ngày của mình như thường xuyên nạp quá nhiều chất béo xấu, không tập luyện thường xuyên thì sẽ có thể bị béo lại. Vì vậy, sau khi hút mỡ các chuyên gia khuyên các bạn nên tăng cường chất dinh dưỡng từ trái cây, rau củ, thịt cá,..và hạn chế nạp các chất béo xấu. Đồng thời nên có chế độ tập luyện thường xuyên, đều đặn để giúp vùng bụng săn chắc hơn.

Bên cạnh đó, các chuyên gia còn lưu ý các chị em khi có ý định thực hiện hút mỡ bụng, cánh tay, bắp chân,….thì cần lựa chọn các địa chỉ thẩm mỹ có độ uy tín cao và chất lượng dịch vụ tốt để có được kết quả tốt chỉ có cho mình các bạn nhé.

>>> Lời khuyên từ Chuyên gia: Hút mỡ bụng ở đâu an toàn?

HÚT MỠ CÓ BÉO LẠI KHÔNG? BẬT MÍ ĐỊA CHỈ UY TÍN “CHỌN MẶT GỬI VÀNG” CHO CHỊ EM

Qua nhiều năm hình thành và phát triển, hiện nay Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng chính là một trong những địa chỉ ghi dấu ấn đặc biệt chỉ có trong lòng chị em phụ nữ mỗi khi muốn làm đẹp. Với công nghệ hút mỡ chân không Hàn Quốc hiện đại kết hợp với trang thiết bị tiên tiến được nhập khẩu từ nước ngoài, Bệnh viện luôn đảm bảo kết quả mang lại, giúp nhiều chị em có vóc dáng thon gọn và đẹp hơn. Do đó, nhiều chị em đã tin tưởng và chọn tới nơi đây làm đẹp mà không lo ngại về việc hút mỡ có béo lại không, bởi họ tin tưởng vào chất lượng và uy tín của nơi này.

Ngoài ra, quy trình hút mỡ bụng rõ ràng theo từng chi tiết tại Bệnh viện Thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đã đáp ứng hoàn toàn các tiêu chuẩn của Bộ Y Tế. Điều này cũng là một yếu tố quan trọng giúp chị em tin tưởng và chọn lựa nơi này để thực hiện các dịch vụ làm đẹp, thay vì lo lắng về việc hút mỡ có béo lại không.

>>> Tìm hiểu: Có nên hút mỡ tại thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng?

Điều đặc biệt chỉ có khiến chị em tin tưởng và lựa chọn tới Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng để hút mỡ bụng thay vì lo lắng hút mỡ có béo lại không chắc hẳn chính là tay nghề của Bác sĩ. Bác sĩ chính cho mỗi ca hút mỡ tại Bệnh viện không phải ai khác mà chính là Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, một chuyên gia có trong mình 20 năm kinh nghiệm trong ngành làm đẹp. Với sự tận tâm tận tình của mình, Bác đã thành công giúp đỡ chị em có được vóc dáng lý tưởng chỉ sau 1 lần hút mỡ. Điều này được chị em đánh giá rất cao, và thường gọi Bác với danh xưng “bàn tay vàng, trong làng hút mỡ” làm đẹp.

Sau quá trình hút mỡ tại Bệnh viện, chị em sẽ được đội ngũ y tá và điều dưỡng tại Bệnh viện chăm sóc nhiệt tình 24/7, dù là chuyện lớn hay chuyện nhỏ cũng sẽ được hỗ trợ tận tình, để đảm bảo rằng mỗi khách hàng khi tới Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng làm đẹp đều có thể trải qua dịch vụ tốt chỉ có, thoải mái chỉ có."