Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • Chương trình khuyến mãi khi chuyển dịch vụ về 123HOST Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    hoangkieu's Avatar

Trạng thái
    494
    Level: 19 [?]
    Experience: 21,064
    Next Level: 22,851
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Hút mỡ bụng vòng eo siêu thon gọn  

"Hút mỡ bụng vòng eo siêu thon gọn vạn người mê.

Để nhanh chóng có được vòng eo thon gọn quyến rũ, rất nhiều người đã tìm đến phương pháp hút mỡ bụng tại Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Đây là giải pháp hữu hiệu giúp bạn xóa tan nỗi lo về vòng eo ngấn mỡ.

Hình thức: Là một đại phẫu thẩm mỹ thực hiện tại Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng

Đối tượng: Dành cho cả nam và nữ trên 18 tuổi có mỡ thừa nhiều ở vòng 2. Muốn có vòng eo thon gọn, săn chắc và thân hình quyến rũ.

Thời gian thực hiện: Khoảng 90 – 120 phút

Thời gian hồi phục: Từ 7 – 10 ngày

Thời gian đẹp tự nhiên: Từ 1 – 3 tháng tùy cơ địa mỗi người

Ưu điểm: Nhanh chóng loại bỏ hơn 90% lượng mỡ thừa vùng bụng. Giúp bạn có được vòng eo lý tưởng mà không đau, không để lại sẹo, không ảnh hưởng đến sức khỏe và duy trì hiệu quả thẩm mỹ lâu dài.

Chi phí: 40 – 100 triệu tùy tình trạng của khách hàng

Khuyến mãi: ĐANG GIẢM ĐẾN 30 TRIỆU. XEM NGAY BẢNG GIÁ MỚI!!!

>>> Lời khuyên từ Chuyên gia: Hút mỡ bụng ở đâu an toàn?

BẤT NGỜ TRƯỚC NHỮNG HÌNH ẢNH CỦA KHÁCH HÀNG TRƯỚC VÀ SAU KHI THỰC HIỆN HÚT MỠ BỤNG TẠI BỆNH VIỆN BÁC SĨ NGÔ MỘNG HÙNG

Là cơ sở thẩm mỹ được đông đảo khách hàng tín nhiệm, Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đã thực hiện thành công hàng ngàn ca hút mỡ thành công. Điều đó là minh chứng cho chất lượng mà Bệnh viện mang lại. Bạn có thể xem qua một số hình ảnh sau đây để tự mình kiểm chứng nhé:

PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG SAU KHI HÚT MỠ BỤNG Ở BỆNH VIỆN BÁC SĨ NGÔ MỘNG HÙNG

Đến với Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, tất cả khách hàng đều thấy hài lòng. Với cách chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp, đội ngũ Bác Sĩ và nhân viên giỏi, làm việc tận tâm và tận tình. Sau khi có được kết quả như mong đợi, khách hàng đã tin tưởng giới thiệu người thân đến Bệnh viện để làm đẹp. Cùng xem qua một số phản hồi của khách hàng để hiểu hơn về chúng tôi nhé.

NHỮNG CẢM NHẬN CỦA KHÁCH HÀNG SAU KHI HÚT MỠ BỤNG, CÓ ĐƯỢC VÒNG 2 THON GỌN NHƯ MƠ

Nhờ có một vòng eo con kiến và thân hình quyến rũ, rất nhiều khách hàng đã để lại cho Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng những lời cảm ơn rất chân thành. Hãy cùng xem “người trong cuộc” nói gì sau khi thực hiện hút mỡ bụng nhé:

>>> Tìm hiểu: Có nên hút mỡ tại thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng?

“Chiếc bụng chảy xệ vì mỡ khiến tôi cảm thấy rất là tự ti. Chính vì thế, sau khi chứng kiến những hình ảnh thực tế về sự thay đổi của khách hàng sau khi hút mỡ bụng tại Bệnh viện thẩm mỹ trên website. Tôi đã mạnh dạn đến Bệnh viện thẩm mỹ để được Bác Sĩ Hùng thực hiện. Sau phẫu thuật 1 tháng, nhìn lại hình ảnh mình trong gương thật khác biệt. Bụng đã thon gọn hơn hẳn. Cảm ơn Bác Sĩ.”_ (Chị Tuyết Ngân, 46 tuổi, Q2, TPHCM)

“Đọc báo thấy hút mỡ bụng nguy hiểm. Nhưng mà sau khi đến nhờ sự tư vấn tận tình của nhân viên và Bác Sĩ Hùng. Tôi đã yên tâm thực hiện phẫu thuật. Giờ kết quả đúng như ý muốn rồi. Cảm ơn chị tư vấn và Bác Sĩ.”_ (Chị Kim Khánh, 40 tuổi, Long An)

“Sinh con xong bị xuất hiện quá trời mỡ thừa, công việc thì bộn bề chẳng còn thời gian để tập luyện để giảm mỡ bụng. May mà nhờ Bác Sĩ Hùng tư vấn nên tôi đã hút mỡ bụng thành công rồi. Cảm ơn Bác Sĩ đã giúp em có nhiều thời gian dành cho gia đình và công việc của mình”_(Bạn Tuyết Ngân, 31 tuổi, Đồng Nai)

NHỮNG LÝ DO NÊN HÚT MỠ BỤNG TẠI BỆNH VIỆN BÁC SĨ NGÔ MỘNG HÙNG

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng là điểm đến quen thuộc của hàng ngàn người khi muốn “tút tát” lại ngoại hình của mình. Với những ưu thế vượt trội về mọi mặt, Bệnh viện đã và đang khẳng định vị thế của mình. Chúng tôi luôn đặt chất lượng dịch vụ và sự hài lòng của khách hàng lên trên hết."