Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • Chương trình khuyến mãi khi chuyển dịch vụ về 123HOST Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    1,579
    Level: 29 [?]
    Experience: 222,489
    Next Level: 242,754
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default “Bỏ túi” cách làm trắng da mặt từ cà rốt siêu đơn giản  

"Không thể phủ nhận, việc làm đẹp luôn là một trong những ưu tiên của chị em phụ nữ. Đặc biệt là làm đẹp da mặt. Bởi đây chính là bước đầu tiên để các nàng trở nên quyến rũ và thu hút hơn. Cũng vì thế mà thời gian gần đây, cách làm trắng da mặt từ cà rốt đang nhận được rất nhiều sự chú ý của phái nữ. Nắm bắt được điều này, trong bài viết hôm nay chúng tôi sẽ mang đến cho các chị em một công thức dưỡng trắng da bằng cà rốt cực kì hữu ích. Hãy xem ngay nhé.

“Bỏ túi” cách làm trắng da mặt từ cà rốt siêu cấp đơn giản

Cách làm trắng da mặt từ cà rốt dễ thực hiện và cũng không mất quá nhiều chi phí. Các chị em sẽ chuẩn bị 1/2 củ cà rốt và 1-2 thìa mật ong nguyên chất. Sau đó, rửa sạch cà rốt, gọt vỏ và xay nhuyễn. Nếu không có máy xay, các nàng có thể luộc chín cà rốt rồi nghiền mịn là được. Tiếp đến, trộn mật ong và cà rốt hòa lẫn vào nhau. Cho đến khi thành hỗn hợp đồng chỉ có thì thoa đều lên da mặt. Cuối cùng, để yên trong khoảng 15-20 phút là có thể rửa mặt sạch lại bằng nước ấm. Hoàn tất cách làm trắng da mặt với cà rốt ngay tại nhà.

>>> Tìm hiểu: Có ai đã căng da mặt ở Bệnh viện Ngô Mộng Hùng chưa

Song, các chị em lưu ý khi thực hiện làm trắng da mặt từ cà rốt, hiệu quả thực tế sẽ thường rất chậm. Đòi hỏi các chị em phải kiên trì thực hiện đều đặn, không ngắt quãng trong thời gian dài lâu. Điều này được xem là một nhược điểm lớn đối với những chị em có công việc bận rộn. Hay mong muốn sở hữu làn da sáng đẹp thật nhanh chóng.

Trong trường hợp này, liệu rằng có phương pháp nào có thể giúp các chị em có được làn da mơ ước trong khoảng thời gian ngắn không? Lời giải đáp sẽ có ngay sau đây nhé.

Cách làm trắng da mặt từ cà rốt – Hé lộ giải pháp “hồi sinh” da mặt hiệu quả nhanh chỉ có

Bỏ qua cách làm trắng da mặt từ cà rốt, ngày nay một trong những phương pháp “tân trang” làn da được các chuyên gia thẩm mỹ đánh giá cao chỉ có chính là căng da mặt bằng chỉ. Đây là phương pháp làm đẹp không cần phẫu thuật. Thay vào đó, Bác sĩ sẽ sử dụng các loại kim chuyên dụng đưa các sợi chỉ sinh học (chỉ collagen, chỉ vàng,…) vào bên dưới bề mặt da. Để chúng liên kết lại với nhau thành “mạng lưới” vững chắc. Vừa giúp kéo căng da mặt, xóa nhăn. Vừa kích thích collagen và elastin tự nhiên tăng sinh. Đem đến cho các chị em một làn da săn chắc, trắng hồng và mềm mịn nhanh hơn hẳn cách làm trắng da mặt từ cà rốt.

>>>Tham khảo thêm để biết: Căng da mặt bằng chỉ vàng

Bằng những ưu điểm nổi trội này, căng chỉ da mặt đã được ứng dụng phổ biến và ưa chuộng tại nhiều cơ sở thẩm mỹ. Trong số đó, đáng chú ý chỉ có không thể không kể đến cơ sở dưới đây.

“Mách” nàng địa chỉ căng da mặt lý tưởng chỉ có hiện nay

Cơ sở căng da mặt uy tín mà chúng tôi muốn giới thiệu cho các nàng hôm nay chính là Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Tọa lạc tại số 219-221 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP. HCM. Khác biệt hoàn toàn với cách làm trắng da mặt từ cà rốt, dịch vụ căng da mặt của Bệnh viện sẽ giúp các chị em lấy lại vẻ đẹp tươi trẻ, rạng rỡ cùng làn da căng mướt, sáng mịn không tì vết chỉ sau 01 lần thực hiện duy chỉ có.

Chính vì thế, thay vì chọn cách làm trắng da mặt từ cà rốt hiệu quả chậm. Các chị em hãy đến Bệnh viện để được đích thân Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, Giám đốc Bệnh viện thăm khám, tư vấn và thực hiện căng da mặt. Sự kết hợp hoàn hảo giữa “đôi tay vàng” của Bác sĩ Hùng và các máy móc thiết bị tối tân tại Bệnh viện. Chắc chắn sẽ giúp ca căng da mặt của các chị em sẽ diễn ra nhanh chóng, an toàn suôn sẻ và đạt hiệu quả cao hơn gấp nhiều lần phương pháp làm trắng da mặt từ cà rốt."