Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • Chương trình khuyến mãi khi chuyển dịch vụ về 123HOST Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    yenvi02's Avatar

Trạng thái
    1,582
    Level: 30 [?]
    Experience: 244,658
    Next Level: 300,073
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Có nên thu nhỏ quầng vú  

"Câu hỏi: Thưa bác sĩ, hiện tại em đã có 2 cháu. Một cháu vào lớp 1, còn một cháu thì vừa tròn 2 tuổi. Từ sau khi sinh cháu thứ 2 khoảng vài tháng. Phần quầng vú của em to ra bất thường. Em dự định đi thẩm mỹ lại nhưng không biết có nên thu nhỏ quầng vú hay không. bởi vì em đã sợ đau từ nhỏ. Thêm nữa là em sợ sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe cũng như đời sống vợ chồng. Mong bác sĩ tư vấn giúp em với ạ. (Thanh Trang – TP. Hồ Chí Minh).

Trả lời: Rất cảm ơn bạn Thanh Trang đã tin tưởng và gửi câu hỏi về cho chuyên mục Hộp thư tư vấn của bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Về vấn đề có nên thu nhỏ quầng vú mà bạn đang quan tâm. Chúng tôi xin được giải đáp cụ thể cho bạn như sau.

CÓ NÊN THU NHỎ QUẦNG VÚ HAY KHÔNG?

Tình trạng quá khổ nơi quầng vú do nhiều nguyên nhân gây nên. Đặc biệt là phụ nữ sau sinh sẽ thường hay gặp phải tình trạng này hơn. Điều này sẽ gây nên nhiều phiền toái cho các chị em. Vậy thì có nên thu nhỏ quầng vú hay không?

Tìm hiểu để biết: Có nên thu nhỏ quầng vú

Câu trả lời chắc chắn là có. bởi vì sau khi phẫu thuật thu nhỏ quầng vú, vòng 1 sẽ đẹp hoàn hảo hơn. Giúp cho đời sống vợ chồng thêm phần cảm xúc và mặn mà.

Chính là bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Đây là địa chỉ làm đẹp được nhiều chị em lựa chọn để làm đẹp. Đặc biệt là công nghệ phẫu thuật thu nhỏ quầng vú của bệnh viện thẩm mỹ vô cùng hiện đại. Sẽ khắc phục triệt để các khuyết điểm của quầng vú. Mang lại vẻ đẹp như ý cho các khách hàng.

Chỉ với 30 phút phẫu thuật nhanh chóng. bác sĩ sẽ tiến hành phẫu thuật cho các chị em bằng kỹ thuật tiên tiến. Đầu tiên, sẽ tạo một đường mổ nhỏ sát quầng vú. Sau đó cẩn thận bóc tách và loại bỏ phần da thừa. Vết thương được khâu đóng bằng chỉ thẩm mỹ chuyên dụng. Nên sau khi hồi phục sẽ hoàn toàn không để lại sẹo.

Vì vậy, những ai đang băn khoăn không biết có nên thu nhỏ quầng vú hay không. Hãy đến ngay bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Mọi nỗi lo của khách hàng sẽ được xua tan ngay lập tức.

Tham khảo thêm về bài viết: kéo núm vú bị tụt

ĐỊA CHỈ NÀO THU NHỎ QUẦNG VÚ TỐT CHỈ CÓ?

bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng chính là địa chỉ uy tín hiện nay về lĩnh vực phẫu thuật thẩm mỹ. Vì vậy, những chị em nào muốn tân trang lại nhan sắc của mình. Hãy để bệnh viện thẩm mỹ giúp bạn chính phục những nấc thang thành công trên bước đường làm đẹp.

bằng tay nghề tài hoa cùng sự tận tâm của bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Tin chắc rằng, sẽ mang đến kết quả tuyệt vời chỉ có cho các khách hàng. Mỗi năm, bác sĩ đã thực hiện thành công hơn 1000 ca phẫu thuật thu nhỏ quầng vú. Giúp các chị em trở nên tự tin hơn trong cuộc sống. Vì lẽ đó mà bệnh viện thẩm mỹ đã trở thành địa chỉ làm đẹp tốt trong lòng khách hàng.

Xem Thêm tại đây: bác sĩ Ngô Mộng Hùng nâng ngực nội soi có tốt không

CHI PHÍ THỰC HIỆN LÀ bAO NHIÊU?

Chỉ với một số chi phí nhỏ, khách hàng sẽ được trải nghiệm công nghệ thẩm mỹ quầng vú uy tín Việt nam. Đảm bảo an toàn, không đau, không xâm lấn, không ảnh hưởng tuyến sữa và các dây thần kinh cảm giác.

Đặc biệt, ngoài chất lượng dịch vụ tuyệt vời. Mức giá làm đẹp tại bệnh viện thẩm mỹ cũng rất phải chăng. Cam kết hợp lý, không phát sinh thêm chi phí."