Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Cách tăng G+ nhanh

Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    SyaoranLord's Avatar

Trạng thái
    1
    Level: 14 [?]
    Experience: 4,408
    Next Level: 5,517
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Icon16 Cách tăng G+ nhanh  

Hiện tại các Webmaster đang có trao lưu trao đổi google + và facebook like để seo website của mình, nhằm tăng thứ hạng website của mình trên công cụ tìm kiếm. Các thức thì rất đơn giản mà các admin dùng là tạo ra một chủ đề trên một diễn đàn nào đó mời mọi người vào trao đổi cho nhau.

Cách làm đó không biết có hiệu quả không nhưng chúng ta cũng nên hy vọng thứ hạng của website mình sẽ tăng khi nỗ lực làm điều đó.

Hôm nay điểm đến xin giới thiệu cho các bạn một công cụ Trao đổi Google +1,Trao đổi YouTube Views,Trao đổi Facebook Likes cực kỳ hiệu quả . Đó là trang addmefast .

Đầu tiên bạn click vào trang AddmeFast.Com sau đó đăng ký một tài khoản

Điền thông tin đăng ký

Đăng nhập vào tài khoản của mình và thêm địa chỉ website của bạn muốn Trao đổi Google +1, YouTube Views, Facebook Likes. Khi bạn đăng ký thành viên hệ thống tự động tặng bạn 100 CPC làm phí khởi tạo.

Thêm website của bạn muốn trao đổi, lựa chọn tiêu đề, đường link, và số point bạn sẽ trả cho người khác sẽ vote cho bạn.

Quản lý các website của bạn đưa lên, có thể thay đổi chế độ cho chạy hoặc dừng trao đổi một link nào đó nếu bạn muốn trọng tâm vào một link. Với số CPC bạn trả càng cao thì tỷ lệ được vote càng lớn, bởi quy tắc của nó là ưu tiên những CPC cao nhất xong rồi mới tới các CPC thấp hơn.

Kiếm Point bằng cách đi vote cho những thành viên khác, điều này cực kỳ hay, bạn vote cho người khác bạn được CPC, người khác vote cho bạn, bạn mất CPC, tóm lại nó chẳng mất đi đâu cả. Cuối cùng người hưởng lợi vẫn là chính bạn.

Kiếm point bằng cách like các đường link facebook của các thành viên khác

.

Kiếm point bằng cách google+1 các đường link google+ của các thành viên khác

Cách làm này cực kỳ hiệu quả, mình chỉ làm trong có vài tiếng mà google+ của mình lên tới 200, facebook like thì lên tới 100.

Chúc các bạn thành công.
    thay đổi nội dung bởi: PhucSD; 20-06-2012 lúc 03:21 PM

PhucSD's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Nguyễn Hữu Phúc
    701
    Level: 43 [?]
    Experience: 3,424,505
    Next Level: 3,609,430
    Cảm ơn 73
    Cảm ơn 316 lần / 199 Bài viết

Trích Nguyên văn bởi kenhnhansu.com View Post
    Đúng là làm cách này rất hiệu quả, nhưng không biết có bị Google nhòm ngó tới và ngăn chặn ko nhi?
    Mình đã từng chơi trang này rồi, đúng là kiếm point dễ và G+1 và Facebook Page của mình tăng rất nhanh (tùy vào PTC bạn đưa ra). Nhưng có một điều mình khôn thể nào hiểu được đó là G+1 của mình sau khi add website vào addmefast thì tăng rất nhanh lên 100 +1 trong vòng vài giờ, nhưng qua ngày hôm sau và các ngày sau đó thì G+1 của web mình tụt hết toàn bộ và trở lại con số 1. Mình đã bị rất nhiều lần rồi. Theo mình nghĩ là google đã phát hiện ra điều này và gỡ bỏ hết +1 có dấu hiệu gian lận